ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายธนบัลลังก์ สังฆนาม 2. เด็กชายภูมิรพี บุตรพรม |
1. นางสาวยุวดี ทานะเวช 2. นายธนภัทร โคตรเพชร |
2 |
คณิตศาสตร์ |
การแข่งขันเวทคณิต ป.4-ป.6 |
86 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงนันทิยา มหามาตย์ |
1. นางสาวอรทัย ธุมา |
3 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนานยิงยาง ป.4-ป.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายทิวากร ภูมิภาค 2. เด็กชายพรชัย สุทธิประภา |
1. นายครองทรัพย์ เสนาเหลา 2. นางสาวยุวดี ทานะเวช |
4 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงทักษอร นิติพจน์ 2. เด็กชายศิวกร นิติพจน์ 3. เด็กชายสงกรานต์ บุตรทุมพันธ์ |
1. นางพิทยา นุ่นนาแซง 2. นางสาวปริญญาพร ไชยสวนดอก |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงชลธิชา พละพันธ์ 2. เด็กหญิงพิมพ์พิกา เพ็งวงษา 3. เด็กหญิงสุภัสรา ประเสริฐสังข์ |
1. นางพิทยา นุ่นนาแซง 2. นางสาวยุวดี ทานะเวช |
6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายทีฆายุ สมฤทธิ์ |
1. นายจรัล มะอาจเลิศ |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
96 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงพุฒธิดา ซ้อนซุย |
1. นายจรัล มะอาจเลิศ |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายนิพัทธ์ ทาปลัด |
1. นายจรัล มะอาจเลิศ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 |
81 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงวิมพ์วิภา นาเมืองรักษ์ |
1. นางพิสมัย ทอนโพธิ์แก้ว |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 |
81 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงพวงเพชร ประเสริฐสังข์ |
1. นางพิสมัย ทอนโพธิ์แก้ว |
11 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 |
84.6 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงไอรดา สวัสดิ์เอื้อ |
1. นางสาววโรทร บำเพ็ญ |
12 |
ภาษาต่างประเทศ |
การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายนิทธันต์ เชาว์จันทร์ |
1. นางสาวทัศณีย์ ทิพนงค์ |
13 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กหญิงชลธิชา พละพันธ์ 2. เด็กชายธีฑายุ สมฤทธิ์ 3. เด็กชายนิทธันต์ ชาว์จันทร์ 4. เด็กหญิงปาลิตา ประเสริฐสังข์ 5. เด็กหญิงปิยะดา ประเสริฐสังข์ 6. นางสาวพัชรวดี นครังสุ 7. เด็กหญิงพุฒธิดา ซ้อนซุย 8. เด็กหญิงสุภัสรา ประเสริฐสังข์ 9. เด็กหญิงอภิญญา ศรีสุขา 10. เด็กหญิงอภิรดี ขันเดช |
1. นางจันดา ทัพละ 2. นางสาวกุลธิดา พลเยี่ยม 3. นางสาวปริญญาพร ไชยสวนดอก |
14 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 |
94 |
ทอง |
7 |
1. เด็กหญิงกัณฑิมา ธุมา 2. เด็กหญิงจุฑามาศ ประดับศิลป์ 3. เด็กหญิงวิชญาดา ลาเวียง |
1. นางจันดา ทัพละ 2. นางสาวกุลธิดา พลเยี่ยม |
15 |
กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายพงศกร คมกล้า 2. นางสาวพัชรวดี นครังสุ 3. เด็กหญิงพุฒธิดา ซ้อนซุย |
1. นางจันดา ทัพละ 2. นางสาวกุลธิดา พลเยี่ยม |
16 |
ศิลปวัฒนธรรมอีสาน |
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายอรรถฤทธิ์ สุริโย |
1. นายพีระพงษ์ ทิพประมวล |